ผู้เขียน หัวข้อ: สักยันต์น้ำมัน  (อ่าน 2107 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chuan007

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
สักยันต์น้ำมัน
« เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2013 10:16:58 »
คือ ผมไปสักน้ำมัน กับอาจารอ่ะคับ ผมไม่เคยสักมาก่อนแร้วพึ่งไปสัก อาจารสักน้ำมัน หนุมารให้ แร้ว ผมกลับถึงบ้านก็ อาบน้ำเลย แบบนี้น้ำมันจะยุในตัวเราใหมคับ

• Newbie
  • *
Re: สักยันต์น้ำมัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2013 10:42:47 »
ใครรู้ตอบที

ออฟไลน์ jibjoy_universe

• Jr. Member
  • **
  • พลังน้ำใจ 4
  • ความเชื่อใจก็เหมือน..ยางลบ ผิดบ่อยๆ ยางลบก็..เล็กลง
    • MSN Messenger - kirada99_joy@hotmail.com
    • https://www.facebook.com/jibjoy.matsuo?ref=tn_tnmn
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2013 03:07:32 »
คือ ผมไปสักน้ำมัน กับอาจารอ่ะคับ ผมไม่เคยสักมาก่อนแร้วพึ่งไปสัก อาจารสักน้ำมัน หนุมารให้ แร้ว ผมกลับถึงบ้านก็ อาบน้ำเลย แบบนี้น้ำมันจะยุในตัวเราใหมคับ
     ยังยุ่แน่นอนค่ะ  ยุ่ตั้งแต่จิ้มลงไปแล้วค๊าบ ;D  ไปตอบคำถามเค้าหน่อยน้าาา  อยุ่อีกหน้าอ่ะ 8)

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 22 กรกฎาคม 2013 01:27:01 »
อยากเห็น ลาย ที่สักน้ำมัน ไปแล้ว ทำไงดี น้อ ฮฮฮฮฮ

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2013 03:13:19 »
ใครรู้ ช่วย ตอบหน่อยคับ
ผมไม่รุ จริงๆ

• **
  • ความเชื่อใจก็เหมือน..ยางลบ ผิดบ่อยๆ ยางลบก็..เล็กลง
    • MSN Messenger - kirada99_joy@hotmail.com
    • https://www.facebook.com/jibjoy.matsuo?ref=tn_tnmn
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2013 03:31:55 »
อยากเห็น ลาย ที่สักน้ำมัน ไปแล้ว ทำไงดี น้อ ฮฮฮฮฮ
  ถ้าอยากเหนก๊ต้องถ่ายไว้ตั้งแต่สักเสร็จนุ่นแหละคับ ไม่ได้ถ่ายไว้หรอ ถ้าไม่ได้ถ่ายไว้พี่ก๊ไม่รุ้นะว่ามีวิธีไหนอีกมั้ย    แต่ก๊รุ้ๆยุ่นะว่าสักน้ำมันจะมองไม่เหน ;D

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: 23 กรกฎาคม 2013 11:03:20 »
อยากรู้ ตัวเองของขึ้นเป็นไง ทำไงดี เล่าให้ฟังหน่อย

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: 24 กรกฎาคม 2013 08:58:42 »
ช่วยตอบบบบ หน่อย คับ ผมอยากรู้จิงงง

• **
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: 26 กรกฎาคม 2013 12:45:57 »
อยากรู้ ตัวเองของขึ้นเป็นไง ทำไงดี เล่าให้ฟังหน่อย

ถ้าอยากรู้ว่าของขึ้นเปนงัย  ก๊ไปขอให้พ่อ ครอบครูปลุกของให้สิคะ  ไม่เหนยาก ;D

ออฟไลน์ เสือพ่อลูกอ่อน

• Full Member
  • พลังน้ำใจ 61
    • เฟสบุ๊ค - ที่ใดมีรัก ที่นั่นมีทุกข์ / อีสานสักยันต์
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2013 10:14:34 »
ถึงเวลาจะรู้เองล่ะครับ ไม่ต้องไปฝักไฝ่มากหรอก
ทำตัวดี รัักษาศีล หมั่นไหว้ครูสวดมนต์ ก็พอแล้วครับ
รอยสักเป็นสิ่งเตือนใจให้ทำดี อยู่ในศีล ให้ คิดดี พูดดี ทำดี
ถึงเวลาคับขัน ก็จะรู้เองว่าเป็นยังไง
สักยันต์มาแล้ว นั่งเล่นเนต รอให้ของขึ้น ไม่มีหรอกครับ

• **
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: 27 กรกฎาคม 2013 09:22:29 »
ถึงเวลาจะรู้เองล่ะครับ ไม่ต้องไปฝักไฝ่มากหรอก
ทำตัวดี รัักษาศีล หมั่นไหว้ครูสวดมนต์ ก็พอแล้วครับ
รอยสักเป็นสิ่งเตือนใจให้ทำดี อยู่ในศีล ให้ คิดดี พูดดี ทำดี
ถึงเวลาคับขัน ก็จะรู้เองว่าเป็นยังไง
สักยันต์มาแล้ว นั่งเล่นเนต รอให้ของขึ้น ไม่มีหรอกครับ

โอ้  ศิษย์พี่ต้นลงมาเองเลยยย อิอิ  คันแข่วบ่อ้ายย ;D

ออฟไลน์ sananza

• Full Member
  • พลังน้ำใจ 3
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013 06:04:49 »
ตามท่านพี่ต้น ไปครับ
อิอิ

ปล.ช่วงนี้หายไปไม่ต้องคิดถึงกันมากนะครับ พอดีคอม ระเบิด

ออฟไลน์ Chok_Paisal

• Sr. Member
  • พลังน้ำใจ 55
  • คิดดี พูดดี ทำดี บูชาครูอาจารย์
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2013 09:55:23 »
ป๊าดโธ่... เหล่นซอดแจ้งบ้อ พี่ซ่าครับ  คือจังฮอดเคื๊องระเบิด...เหอๆๆๆ   คิดฮอด คิดเถิง คือเก่าครับ  ...อย่าลืมของฝากเด้อ...555