ผู้เขียน หัวข้อ: ยันต์พระรามแผลงศร หรือ ยันต์พระนารายณ์แผลงศร จากอินเตอร์เน็ตครับ  (อ่าน 8466 ครั้ง)

ออฟไลน์ ยามเฝ้าบอร์ด

• Administrator
  • Full Member
  • พลังน้ำใจ 110

*** ยันต์พระรามแผลงศร หรือ ยันต์พระนารายณ์แผลงศร ***
นั้น เชื่อว่า เป็นยันต์ทางคงกระพัน ก็แล้วแต่ว่าอาจารย์ท่านลง บท ใดลงไป ถ้า อะสังวิสุ ก็จะคงกระพันครับ หรือไม่ก็ บทเมตตา ลงไป
แต่ ผมเชื่อว่า พระรามแผลงศรนั้น ในรามเกียรติ์ นั้น คือ ชัยชนะ มีพุทธคุณ คือ ชัยชนะ ชนะทุกสิ่ง ไม่ว่าจะ สรรพเสนียดจัญไร ทั้งหลาย และเป็นเตชะมหาอำนาจ เกรงขามแก่คนทั่วไป
****ผมรวบรวมมาให้ทุกท่านศึกษา ผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ***
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 29 เมษายน 2012 10:33:00 โดย ทหารเอกพระราม »

ออฟไลน์ Chok_Paisal

• Sr. Member
  • พลังน้ำใจ 55
  • คิดดี พูดดี ทำดี บูชาครูอาจารย์
ลายยันต์ละเอียดละออ  สวยงามมากมากครับ....พุทธคุณก็สุดยอด 

ออฟไลน์ ninja

• Newbie
  • *
  • พลังน้ำใจ 0
  • นิน เคอิโงะ
    • ซาตาน หน้าหยก
สวยมากกกก อยากได้ๆๆๆ อิอิอิ ^^